Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xưởng mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, P Thạnh Xuân, Q12, DT 1.500m2 (33mx59m), đường 10m giá 70tỷ

Ngày đăng: 29/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà xưởng mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Q12, DT 1.500m2 (33mx59m), đường 10m giá 70tỷ. - Nhà xưởng hiện để trống, tiện xây mới, Phù hợp làm kho xưởng, công ty, tòa nhà văn phòng. Có sổ hồng riêng. - Vị trí mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, gần đường Thạnh Xuân 24 TX24, Thạnh Xuân 22 TX22, Thạnh Xuân 23 TX26, Thạnh Xuân 26 TX26, Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân 21 TX21, Thạnh Lộc 29 TL29, Thạnh Xuận 25 TX25, TL30, TL13, gần Trường Cao đẳng Điện lực Tp. HCM, Trường THCS Trần Hưng Đạo, Trường THPT Thạnh Lộc, Trường Tiểu học Quới Xuân, Cầu Bà The, tiện ích xung quanh đầy đủ. - Liên hệ ngay 0909144697 làm việc trực tiếp với chính chủ. Cam kết thông tin chuẩn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 914 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

70 tỷ

1 WC
1.500 m²
46,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tô Ngọc Vân, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đặng Phương Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xưởng mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, P Thạnh Xuân, Q12, DT 1.500m2 (33mx59m), đường 10m giá 70tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.