Tin đăng đã hết hạn.

Nhà kho cấp 4 mặt tiền đường Tú Mỡ, Phù Mỹ - Cơ hội kinh doanh hấp dẫn

Ngày đăng: 27/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà kho cấp 4, vị trí đắc địa ngay góc đường Tú Mỡ, thuộc khu Võ Thị Sáu, huyện Phù Mỹ, tỉnh Bình Định.
Diện tích rộng rãi 182,41m2, ngang 9m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc làm kho chứa hàng.
Nhà có 2 sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng.
Giá bán hấp dẫn chỉ 5 tỷ đồng.
Liên hệ ngay 0966387477 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

096 638 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 20,27m

Vị trí bản đồ

5 tỷ

182.41 m²
27,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà kho cấp 4 mặt tiền đường Tú Mỡ, Phù Mỹ - Cơ hội kinh doanh hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.