Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà xưởng với giá 50 tỷ tại KCN nam Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam, diện tích 10222 m2

Ngày đăng: 03/05/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin cơ bản.
+ Diện tich đất trong sổ 10.222m². Thực tế 15.000m².
+ Nhà xưởng 5.000m².
+ Nhà điều hành + khu nghỉ + nhà ăn 900m².
+ 9 máy nghiền bột nhẹ.
+ 3 xe đầu kéo + xe súc lật + xe nâng cùng nhiều trang thiết bị.
* Quý khách có nhu cầu về sản suất bột nhẹ hoặt động ngay cùng nhiều traan hàng giá trị. Hoặc chuển đổi mô hình có thể.
Thanh lý máy móc.
+ Vị trí: Phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh và sản xuất.
* Khu vực có tiềm năng phát triển lớn trong tương lai.
* Giá bán: 50 tỷ.
* Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0979 277 869 Nguyen Huu Liên.

Xem thêm

Liên hệ:

097 927 ****

Vị trí bản đồ

50 tỷ

1.222 m²
40,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Khu đô thị mới Châu Sơn, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
NL

Nguyen Huu Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà xưởng với giá 50 tỷ tại KCN nam Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam, diện tích 10222 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.