Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất RSX QH thổ cư , có sẵn khu vực xưởng chủ cần tiền hạ giá thật sâu bán nhanh còn 2 triệu/m

Ngày đăng: 25/05/2025

4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất RSX QH thổ cư , có sẵn khu vực xưởng chủ cần tiền hạ giá thật sâu bán nhanh giá từ 2,5 triệu/m còn 2 triệu/m còn bớt thêm nếu thiện chí mua nhanh. Đất RSX thôn Đắc Lộc Vĩnh Phương Tổng dt gần 5000m2 nhưng chỉ tính dt trên sổ là 3673m ( trong đó QH thổ cư được 2500m) giá 2,5 triệu /m nay chủ nhà cần bán nhanh giảm mạnh còn 2 triệu/m , còn lại gần 1000m2 ai mua tặng luôn. tính tổng ra chưa đến 1,5 triệu/m . trong khi vùng đất lên thổ được. Đường otto tải tránh nhau. Thích hợp làm xưởng ( có sẵn kho xưởng). Hay làm nhà vườn, đầu tư tốt ).

Xem thêm

Liên hệ:

096 991 ****

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

3.673 m²
1,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất RSX QH thổ cư , có sẵn khu vực xưởng chủ cần tiền hạ giá thật sâu bán nhanh còn 2 triệu/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.