Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất phù hợp làm kho, xưởng ngay ngã 3 Nhà Máy Sợi

Ngày đăng: 10/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BĐS phù hợp làm kho, xưởng tại Thôn Tân Thành, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang.

Tổng diện tích : 906,7m2 ( đất Cln qh thổ cư ), ngang mặt tiền 24m x dài 38m. Hướng Tây Bắc.
Đường bê tông 8-10m xe container ra vào được, xung quanh nhiều kho xưởng của các doanh nghiệp.
Đất bằng phẳng, đường điện 3 pha gần ngay đất.
Cách QL 1A ngã 3 nhà máy sợi tầm 700m

Giá bán : 6,5 triệu / m2 ( không tính phần qhgt )
= Tổng tiền : 4 tỷ 868 triệu

Liên hệ : 0879 968 999 Mr. Long

Xem thêm

Liên hệ:

087 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m

Vị trí bản đồ

4,87 tỷ

906.7 m²
5,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất phù hợp làm kho, xưởng ngay ngã 3 Nhà Máy Sợi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.