Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng khu công nghiệp Hiệp Phước. Xã Hiệp Phước. TPHCM

Ngày đăng: 23/04/2025

4.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

+ Bán xưởng KCN Hiệp Phước Nhà Bè Cho thuê kho trong KCN Hiệp Phước Nhà Bè, TPHCM.

Tổng DT trong khuôn viên 14.464m2.

- Kho 1: 3,948m2, tải 1,000 kg.

- Kho 2: 3,402m2 Có PCCC.

Giá: 185 tỷ.

Hổ trợ miễn phí tìm kho xưởng, TPHCM.

Xem thêm

Liên hệ:

094 460 ****

Vị trí bản đồ

185 tỷ

14.500 m²
12,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0944604465

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng khu công nghiệp Hiệp Phước. Xã Hiệp Phước. TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.