Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 215 ngang 10m đường 10m5 kèm nhà xưởng đang cho thuê 15tr/tháng tại KĐT Nam Hoà Xuân

Ngày đăng: 23/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất đường 10m5 kèm nhà xưởng tại khu đô thị sinh thái ven sông Hòa Quý Đồng Nò, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Thông tin chi tiết: - Block: B2.51 khu đô thị sinh thái Nam Hòa Xuân. - Hướng: Đông Bắc. - Diện tích: 215 m2 (10m x 21,5m). - Lô đất nằm gần sông thoáng mát, trục đường chính 10m5 thông dài thuận tiện kết nối giao thông. - Vị trí gần sông, view sông view asia park, siêu đẹp. - Rất thích hợp cho khách đầu tư. - Hiện đang có nhà xưởng đang cho thuê với giá 15 triệu/tháng. - Giá bán: 11,5 tỷ (Thương lượng chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

090 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

1 WC
215 m²
53,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Han River Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

Võ Văn Trường Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 215 ngang 10m đường 10m5 kèm nhà xưởng đang cho thuê 15tr/tháng tại KĐT Nam Hoà Xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.