Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất làm kho xưởng, gara ô tô mặt đường bao Nguyễn Văn Linh - Hải Phòng

Ngày đăng: 23/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán thửa đất siêu đẹp mặt đường Nguyễn Văn Linh, quận Lê Chân, Hải Phòng. Diện tích: 355m2 ngang 10m vuông vắn. Vị trí đẹp tiềm năng phù hợp kinh doanh showroom. Hướng ĐTT. Sổ đỏ chính chủ. Chỉ 28 tỷ (có thỏa thuận). Ngoài ra còn 1 lô sát chân cầu vượt, gần nhà hàng Ngói Đỏ giá 9 tỷ diện tích 164m2 ngang 6,4. 1 mảnh 555m2 giá 70 triệu/m2. Ai cần thì liên hệ. LH: Văn Cường Đất Đẹp. Chuyên bán đất mặt đường.

Xem thêm

Liên hệ:

093 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

28 tỷ

355 m²
78,87 triệu/m²
Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
0

0936576002

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất làm kho xưởng, gara ô tô mặt đường bao Nguyễn Văn Linh - Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.