Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng mặt tiền đường xe tải lớn cách đường Nguyễn Văn Bứa 500m Xã Xuân Thới Sơn Hóc Môn

Ngày đăng: 30/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng mặt tiền đường xe tải lớn cách đường Nguyễn Văn Bứa 500m DT 8x28 full thổ cư quy hoạch khu dân cư hiện hữu xây dựng hết đất trên gác có 3 phòng ngủ đường thông tứ hướng xe tải lớn ra vào tránh nhau thoải mái giá 5,5 tỷ thương lượng LH 0908459286.

Xem thêm

Liên hệ:

090 845 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

3 PN
224 m²
24,55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng mặt tiền đường xe tải lớn cách đường Nguyễn Văn Bứa 500m Xã Xuân Thới Sơn Hóc Môn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.