Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng bếp trung tâm xưởng chế biến tại An Khánh, Hà Nội

Ngày đăng: 18/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích 260m², thi công tiêu chuẩn cao, trần tường sàn hoàn thiện chắc chắn, hệ thống thoát nước xuyên suốt, bố trí phân khu chức năng hợp lý. Trang bị đầy đủ nhà lạnh, tủ lạnh, hệ thống bếp nấu và thiết bị chế biến... Vv và nhiều đồ dùng khác chất lượng tốt. Phù hợp làm bếp trung tâm, xưởng sản xuất thực phẩm, suất ăn công nghiệp, nhà hàng. Giao thông thuận tiện. Giá chuyển nhượng thương lượng. Xưởng hoàn thiện, vào vận hành ngay. Hợp đồng thuê dài hạn, giá thuê hợp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

038 206 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

485 triệu

260 m²
1,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Ciri An Khánh, X. Lại Yên, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
0

0382067374

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng bếp trung tâm xưởng chế biến tại An Khánh, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.