Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà xưởng 700m2 hàng hiếm giá tốt Đường 14B, Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng, 2,35 tỷ

Ngày đăng: 04/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Đường 14B, xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng, kho, nhà xưởng này có diện tích lên đến 700 m2, lý tưởng cho các hoạt động sản xuất hoặc lưu trữ hàng hóa.

+ Diện tích rộng rãi 700 m2 giúp tối ưu hóa không gian sử dụng.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, phù hợp với phong thủy.
+ Ngõ vào rộng 3m, dễ dàng cho việc vận chuyển hàng hóa bằng xe tải.
+ Mặt tiền 17m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc quảng bá sản phẩm.
+ Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay.

Điểm đặc sắc:
Kho, nhà xưởng này không chỉ có diện tích lớn mà còn có thiết kế thi công kiên cố đổ móng bê tông, che tôn kín xung quanh, giúp tối ưu hóa quy trình làm việc. Với mặt tiền rộng rãi, nơi đây rất phù hợp cho các doanh nghiệp muốn phát triển. Pháp lý đầy đủ giúp khách hàng an tâm hơn trong quyết định đầu tư.

Cách trường THCS Phạm Văn Đồng chỉ 2 km, thuận tiện cho việc di chuyển của nhân viên và dễ dàng tiếp cận với các dịch vụ thiết yếu.

Vị trí nằm trên đồi thoải, cao ráo không ngập lụt.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về kho, nhà xưởng này qua số điện thoại 0905077995 hoặc liên hệ với Nguyễn Cảm ( chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

090 507 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

1 WC
700 m²
3,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà xưởng 700m2 hàng hiếm giá tốt Đường 14B, Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng, 2,35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.