Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng ~12.000m2 tại Gò Công, Tiền Giang - đang có HĐ thuê dài hạn - pháp lý chuẩn

Ngày đăng: 23/05/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán xưởng tại Gò Công, Tiền Giang. - Tổng diện tích 11.724 m², bao gồm 615m2 thổ cư, 268m2 đất trồng cây lâu năm, 10840m2 đất cơ sở sản xuất phi nông nghiệp. Tổng diện tích xây dựng là 4500 m², bao gồm 2 nhà xưởng, nhà bảo vệ, nhà ở chuyên gia, nhà xe, nhà ăn nhà vệ sinh... - Giấy tờ hoàn công đầy đủ, phòng cháy chữa cháy nghiệm thu. - Nhà xưởng đẹp thích hợp làm xưởng may mặc và rất nhiều ngành nghề khác. - Vị trí dễ tuyển công nhân, thuộc khu vực ba của tỉnh. - Nhà xưởng đang có hợp đồng thuê 350tr/1 tháng hợp đồng dài hạn. - Bán giá: 58 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 777 ****

Vị trí bản đồ

58 tỷ

11.724 m²
4,95 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng ~12.000m2 tại Gò Công, Tiền Giang - đang có HĐ thuê dài hạn - pháp lý chuẩn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.