Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng mặt tiền đường 823, xã Hòa Khánh Tây, Đức Hòa. Giá bán 43 tỷ giấy tờ đầy đủ.

Ngày đăng: 31/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán xưởng 3500m mặt tiền đường 823, Đức Hòa, Long An. Vị trí tọa lạc trục đường chính, thuận tiện di chuyển đi các cụm công nghiệp và cầu cảng. Tổng diện tích 3455 m đất thổ cư Dtxd 1400m Dtsd 2200m Vị trí cực đẹp, gần các đường vành đai Hệ thống PCCC trạm điện đầy đủ vào sản xuất ngay Trần cao 9,5m Nền betong container vào tận xưởng Nhà xe phòng bv đầy đủ Giá bán gấp 43 tỷ, thương lượng cho khách thiện chí. Xem xưởng liên hệ Mr Lộc 0911808787 Cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

091 180 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m

Vị trí bản đồ

43 tỷ

3.500 m²
12,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 823, X. Hòa Khánh Tây, H. Đức Hòa, T. Long An
NL

Nguyễn Tiến Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng mặt tiền đường 823, xã Hòa Khánh Tây, Đức Hòa. Giá bán 43 tỷ giấy tờ đầy đủ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.