Tôi cần bán xưởng đang cho thuê 1tỷ1 1tháng, giá bán 150tỷ xưởng mới xây được 1 năm, mặt ĐT 748

Ngày đăng: 23/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng (bán cho đầu tư muốn có thủ nhập dòng tiền) đang có thu nhập khủng 1,1 tỷ/tháng. HĐ mới ký 10 năm cho DNNN, 2 năm tăng giá trị 5%. Tổng S 3,3Ha (33.000m), full SKC đóng tiền 1 lần 50 năm. Được 15.000m S nhà Xưởng đã hoàn công, PCCC tự động nghiệm thu. Bình Điện 1.000kw. Xưởng đạt chuẩn Châu Âu xuất hóa đơn, đầy đủ pháp lý Công ty. Bank Thẩm duyệt 150 tỷ. Thuộc ĐT - 748 xã An Lập, Dầu Tiếng, Bình Dương cũ. Nay thuộc TPHCM. Anh em có khách giáp kèo, thông tin chính xác nhất, chủ trao đổi cởi mở nhất có thể.

Xem thêm

Liên hệ:

096 531 ****

Vị trí bản đồ

150 tỷ

33.000 m²
4,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. ĐT 748, X. An Lập, H. Dầu Tiếng, T. Bình Dương
TT

Trần Văn Tính

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán xưởng đang cho thuê 1tỷ1 1tháng, giá bán 150tỷ xưởng mới xây được 1 năm, mặt ĐT 748 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.