Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán kho MTKD vành đai QL14 - QL26, xã EaTu, 4,179 tỷ, 7mx23m (149.1m2)

Ngày đăng: 06/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán kho MTKD Vành Đai QL14 - QL26, xã EaTu, 4,179 tỷ, 7mx23m. Diện tích: 7mx23m cạnh 20.83m (149.1m2). Pháp lý: Thổ cư 65m2. Hướng: Tây. Đường nhựa Vành Đai QH rộng 30m, Oto tải tránh nhau thoải mái. Kho mặt tiền rộng, kinh doanh, buôn bán đa ngành nghề. Vành Đai QL14 - QL26 kết nối giao thương giữa QL14 và QL26 nên xe lưu thông nhiều. Thích hợp cho khách làm kho, cho thuê, kinh doanh điện nước, quán cơm, quán nhậu. Giá: 4,179 tỷ, có bớt. Liên hệ ngay Em Phong để sở hữu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 984 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,18 tỷ

1 WC
149.1 m²
28,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 14, X. Ea Tu, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
NP

Ngô Nhi Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán kho MTKD vành đai QL14 - QL26, xã EaTu, 4,179 tỷ, 7mx23m (149.1m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.