Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng 1710m2 (41x40m) - mặt tiền - Liên Ấp 123 - gần Võ Văn Vân - giá 69 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán xưởng 1710m2 (41x40m) - mặt tiền - Liên Ấp 123 - gần Võ Văn Vân - giá 69 tỷ. - Diện tích công nhận: 1710m2 vuông vức, full thổ cư. - Hiện đang làm xưởng sản xuất cơ khí, xe cont ra vào thoải mái. - Chủ đang vay bank cần bán gấp. - Pháp lý: Sổ hồng riêng chuẩn chỉnh (Do tài sản đang vay bank nên pháp lý rất chuẩn chỉnh đã được NH check). - Giá: 69 tỷ. - Vị trí rất thuận lợi di chuyển vì nằm trên trục Đường Liên Ấp 123, 1 hướng đi ra Võ Văn Vân - Hương Lộ 80 và 1 hướng đi ra Bến Lội, Tây Lân, QL1A. LH Minh 0909489601

Xem thêm

Liên hệ:

090 948 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 41m

Vị trí bản đồ

69 tỷ

1 WC
1.710 m²
40,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Liên ấp 123, X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
LM

Lưu Trí Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng 1710m2 (41x40m) - mặt tiền - Liên Ấp 123 - gần Võ Văn Vân - giá 69 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.