Cần bán dự án pin năng lượng mặt trời tại Tây Ninh, giá cực chất 25 tỷ, 20.654m2

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần thu hồi vốn đầu tư bán lại Dự án pin năng lượng đang cho doanh thu ổn định hơn 3tỷ/năm. - Vị trí đất tại xã Long Phước - Bến Cầu - Tây Ninh (Nay thuộc xã Long Chữ). - Với diện tích đất 20.654m2 mặt tiền đường nhựa rộng 71m ngang hậu dài 300m. Có 400m2 đất thổ cư DT còn lại là đất trang trại (NKH) đã đấu nối 1 mê pin năng lượng cho hiệu xuất mỗi tháng doanh thu 300tr. - Diện tích đất trống còn lại hơn 11.000m2 thích hợp kinh doanh kho bãi - nhà xưỡng và có thể áp mái lấp thêm hệ thống pin cho doanh thu ổn định. - Do cần vốn nhanh nên bán lại Dự án, khi xoay vòng vốn được rồi sẻ không bán nữa. - Anh chị cô chú nhà đầu tư quan tâm dự án. Liên hệ ngay qua số điện thoại 0949504457 để biết thêm chi tiết và đặt lịch đến xem trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

094 950 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 71m

Vị trí bản đồ

25 tỷ

20.654 m²
1,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 784, X. Long Phước, H. Bến Cầu, T. Tây Ninh
0

0949504457

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán dự án pin năng lượng mặt trời tại Tây Ninh, giá cực chất 25 tỷ, 20.654m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.