Đại hạ giá nhà xưởng siêu đẹp bàu bàng giảm từ 75 tỷ còn 35 tỷ

Ngày đăng: 24/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẠI HẠ GIÁ NHÀ XƯỞNG SIÊU ĐẸP BÀU BÀNG GIẢM TỪ 75 TỶ CÒN 35 TỶ Vị trí chiến lược tại Bàu Bàng, Bình Dương kết nối thuận tiện TP.HCM và các khu công nghiệp lớn Chủ xưởng cần bán gấp trong tháng 5 Giá cũ: 75 tỷ Nay đại hạ giá chỉ còn: 35 tỷ Thương lượng trực tiếp chính chủ xưởng Thông tin nổi bật: Tổng diện tích đất: 14.500m Nhà xưởng xây dựng kiên cố, hoàn công đầy đủ 3 mặt tiền đường lớn cực đẹp Container ra vào quay đầu thoải mái 24/7 Phù hợp sản xuất, kho vận, logistics, mở rộng nhà máy Hạ tầng hoàn chỉnh điện nước đầy đủ Khu vực phát triển công nghiệp mạnh, tiềm năng tăng giá cao Lợi thế hiếm có: Quỹ đất lớn, vị trí đẹp, rất khó tìm trong khu vực Giá bán hiện thấp hơn rất nhiều so với giá trị thực tế Phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác dòng tiền lâu dài Hồ sơ pháp lý rõ ràng hỗ trợ sang tên nhanh Hỗ trợ phối hợp làm việc cùng ngân hàng Hỗ trợ pháp lý, thẩm định và hồ sơ vay cho khách thiện chí Cơ hội tốt cho nhà đầu tư cần mua tài sản giá ngộp chốt nhanh trong tháng 6 Liên hệ ngay để xem thực tế nhà xưởng & làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 185 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 120m

Vị trí bản đồ

35 tỷ

14.500 m²
2,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
KH

Kiều Hạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đại hạ giá nhà xưởng siêu đẹp bàu bàng giảm từ 75 tỷ còn 35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.