Sang nhượng nhà xưởng KCN Bình Định, 20.000m2

Ngày đăng: 23/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Do nhu cầu không sử dụng nên cần sang nhượng lô đất khu công nghiệp Bình Định. Diện tích: 20.000m2. Giá: 25 tỷ. Pháp lý: Đất đã có sổ đỏ, xưởng xây dựng 3.000m2. Lộ giới: 20m, xe container ra vào thông thoáng, phù hợp cho nhiều chủ trương như: Cơ khí, nội ngoại thất, may mặc, gỗ,... Vị trí: Trung tâm, dân cư đông, nguồn lao động dồi dào. LH Mr Đại. Chuyên kho bãi, nhà xưởng, tư vấn bđs công nghiệp tại quy nhơn, bình định.

Xem thêm

Liên hệ:

098 418 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

25 tỷ

1 WC
20.000 m²
1,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Ngô Gia Tự, P. Bình Định, Tx. An Nhơn, T. Bình Định

Trần Trọng Đại

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sang nhượng nhà xưởng KCN Bình Định, 20.000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.