Chính chủ gửi bán lô đất chục chính 5x28 Đông tăng long

Ngày đăng: 23/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán đất tái dịnh Cư Đông Tăng Long Chục Chính Ra hồ . * Diện tích : 5 x 28 ( 139,7 m2 ) * Công nhận : 139,7 m2 * Sổ hồng riêng công chứng ngay * Đường Hiện Hữu 10 m Hướng Đông Bắc Lh : 0944623282 Em Thi

Xem thêm

Liên hệ:

094 462 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

139 m²
63,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tăng Long Garden, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoàng Anh Thi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán lô đất chục chính 5x28 Đông tăng long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.