Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Thành phố mới Bình Dương ở Lê Lợi, Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, 14 tỷ, 168 m2

Ngày đăng: 31/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dự án Thành Phố Mới Bình Dương mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với đất nền có vị trí đắc địa. + Diện tích: 168 m2 + Giá: 14 tỷ VND + Pháp lý: đầy đủ + Hướng cửa chính: Đông Đất nền dự án không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn được quy hoạch bài bản, đáp ứng nhu cầu sống và làm việc của cư dân. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho các nhà đầu tư Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích nổi bật: + Bách hóa xanh Hòa Phú + Công viên Midori + Trường mầm non Hoa Bé Ngoan cơ sở 3 + Trường Quốc tế Việt Hoa Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Gọi 0932757246 để được tư vấn từ bảo vi.

Xem thêm

Liên hệ:

093 275 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

14 tỷ

168 m²
83,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Thành Phố Mới Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
MN

Ms Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Thành phố mới Bình Dương ở Lê Lợi, Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, 14 tỷ, 168 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.