Bán gấp đất DT 1750m2 mặt tiền 21m dòng tiền 20tr/tháng Ấp Trường Thọ, Xã Trường Xuân, TP Cần Thơ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp đất DT: 1750m2, mặt tiền 21m, dòng tiền 20tr/tháng mặt tiền Ấp Trường Thọ, Xã Trường Xuân, TP. Cần Thơ. Diện tích: 1750m² (ngang 21m, thổ cư 120m). Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sang tên công chứng ngay. Đất xây dựng san lấp mặt bằng, hàng rào kiên cố, có dòng tiền thuê 20tr/tháng. Vị trí cực đẹp: Mặt tiền đường lớn, liền kề nhà dân đông đúc đông đúc cập biệt thự Vinh Hương, cách trung tâm chợ Bà Đầm 150m, gần trường học - khu vực kinh doanh sầm uất. Diện tích lớn, mặt bằng vuông vức. Thích hợp làm nhà xưởng, phân lô bán nền, nhà trọ, hoặc đầu tư lâu dài. Khu vực phát triển nhanh, giá trị đất đang tăng mạnh theo hạ tầng. Giá bán: 18 tỷ. Liên hệ ĐT/Zalo: 09mot8667bay08.

Xem thêm

Liên hệ:

037 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18 tỷ

1.750 m²
10,29 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất DT 1750m2 mặt tiền 21m dòng tiền 20tr/tháng Ấp Trường Thọ, Xã Trường Xuân, TP Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.