Bán cặp đất An Đồn 6, Sơn Trà. DT 210m2

Ngày đăng: 21/05/2026

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán đất Biển An Đồn 6. - Diện tích: 210m2, ngang 10m. - Đường 7m5 vỉa hè 5m. Vị trí siêu đẹp của cặp đất, xung quanh hình thành 80% khách sạn cao tầng. Giá: 35,5 tỷ (xây đựng 10 - 12 tầng). LH 0905667794 Em Nhật.

Xem thêm

Liên hệ:

090 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

35,5 tỷ

210 m²
169,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
The 6Nature Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
t

thương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán cặp đất An Đồn 6, Sơn Trà. DT 210m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.