Đất xây toà building office cty & ở H 281 Lý Thường Kiệt, 102m2 bề ngang 7.2m SHR chỉ 21.5 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí siêu đẹp H281 Lý Thường Kiệt khu cư xá Lữ Gia sát gần ĐH Bách Khoa, nhà thi đấu Phú Thọ... Đường thông rộng 2 xe hơi vi vu. Diện tích 102m2 bề ngang 7.2m dài 16m nở hậu. Phù hợp xây toà nhà văn phòng cty, CHDV cho thuê, hoặc mua đầu tư. Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Giá bán: 21.5 tỷ (có thương lượng). Hẹn lịch xem nhà đất vui lòng LH trực tiếp 0901678090 Tưởng Foko. Chuyên tư vấn môi giới nhà đất khu vực trung tâm Saigon. Miễn trung gian môi giới!

Xem thêm

Liên hệ:

090 167 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,2m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

102 m²
210,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Thọ, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trịnh Huy Tưởng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất xây toà building office cty & ở H 281 Lý Thường Kiệt, 102m2 bề ngang 7.2m SHR chỉ 21.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.