Siêu phẩm đất biệt thự k1 nở hậu tài lộc, mặt tiền công viên xanh đẳng cấp

Ngày đăng: 23/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

KĐT mới Đông Bắc K1, Phường Phan Rang, Khánh Hòa Hướng Đông Bắc mát mẻ, đón gió tự nhiên, phong thủy cực đẹp DT: 174,66m² ODT Mặt tiền 7,35m nở hậu 10,26m Đường nhựa rộng 12m, ô tô thoải mái Mặt tiền công viên, khu café nhà hàng sầm uất Phù hợp xây biệt thự, khách sạn, homestay hoặc kinh doanh dịch vụ Pháp lý rõ ràng đầu tư an tâm lâu dài Giá bán: 6 tỷ 500 giá tốt nhất thị trường Liên hệ : 0945266268

Xem thêm

Liên hệ:

094 526 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

174.66 m²
37,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. Mỹ Bình, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, T. Ninh Thuận
DB

Dương Minh Huy Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất biệt thự k1 nở hậu tài lộc, mặt tiền công viên xanh đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.