Bán lô mặt tiền Thích Quảng Đức, KĐT Hà Quang 2, Nha Trang giá rẻ nhất thị trường còn thương lượng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán lô mặt đường Thích Quảng Đức, KĐT Hà Quang 2, Nha Trang Diện tích 122.5m2 ngang 5m hướng Đông bắc Nằm giữa đường số 7 và số 8 đoạn kinh doanh sầm uất Giá rẻ nhất thị trường chỉ 118tr/m2 ép cọc riêng làm việc chính chủ còn thương lượng Xung quanh xây dựng đông, trục đường chính vỉa hè rộng 5m Liên Hệ Vũ 0948679986

Xem thêm

Liên hệ:

094 867 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

14,4 tỷ

122 m²
118,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HV

Huy Vũ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô mặt tiền Thích Quảng Đức, KĐT Hà Quang 2, Nha Trang giá rẻ nhất thị trường còn thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.