Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Đào Sư Tích, 6,85 tỷ, 90m2, Nhà Bè. Thông nội bộ hình bàn cờ. Dân cư hiện hữu.

Ngày đăng: 10/05/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Đào Sư Tích Residence, tọa lạc ở xã Phước Kiển, Nhà Bè. Diện tích 90m2. Sổ sẵn, công chứng ngay.

Ưu điểm:
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Ngõ vào rộng 10m, thuận lợi cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Mặt tiền 10m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Phong thủy tốt, hướng cửa chính Bắc, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Giá chỉ 6,85 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư hoặc an cư.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện huyện Nhà Bè, cung cấp dịch vụ khám bệnh tại nhà.
+ Tiện ích siêu thị Bách Hóa Xanh gần đó, thuận lợi cho việc mua sắm.
+ Công viên bờ sông KDC Đại Phúc, không gian xanh cho gia đình thư giãn.
+ Các trường học gần đó như Trường Tiểu Học Phạm Hùng và Trường Quốc Tế Anh Việt (BVIS) phục vụ nhu cầu học tập cho con em.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0902371550 hoặc liên hệ với Nguyễn Hoàng Phi.

Xem thêm

Liên hệ:

090 237 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

90 m²
76,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Đào Sư Tích Residence, Đ. Đào Sư Tích, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Hoàng Phi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Đào Sư Tích, 6,85 tỷ, 90m2, Nhà Bè. Thông nội bộ hình bàn cờ. Dân cư hiện hữu. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.