Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô liền kề 303m đường biển Võ Nguyên Giáp gần Furama Resort, gần biển Mỹ Khê giá tốt

Ngày đăng: 19/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 2 lô mặt tiền vị trí đẹp MT Võ Nguyên Giáp, gần bãi tắm Mỹ khê, gần Furama resort.
- Diện tích: 303,6m²(12x25,3m).
- Đường 15m vỉa hè: 9m, Hướng Đông.
- Vị trí: Gần Khu resort Furama, đối diện Cung Hội nghị quốc tế Ariyana. Tuyến đường lớn đắc địa đối diện các khu resort ven biển, gần bãi biển Mỹ Khê.
- Phù hợp xây nhà ở nghỉ dưỡng hoặc xây ks, căn hộ cho thuê...
- Giá bán đế công chứng: 36,5 tỷ (120 tr/m²).
--------------------------
- Liên hệ: Ms Thái 0901319109.
BĐS Newlands chuyên nhà đất thổ cư Đà Nẵng.
+ PKD1: 12 Vũ Văn Dũng, Sơn Trà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 131 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô liền kề 303m đường biển Võ Nguyên Giáp gần Furama Resort, gần biển Mỹ Khê giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.