Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán 6 khu đất lớn công ty Alibaba mặt tiền quốc lộ 51 đất trống pháp lý rõ ràng

Ngày đăng: 13/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chi cục Thi Thi Hành Án huyện Long Thành mở bán 6/34 khu đất Alibaba vào lúc 8h00 ngày 09/5/2025.
Thông tin lô đất (xem hình đính kèm)
Địa điểm: Trung tâm văn hóa thông tin và thể thao Huyện Long Thành, Đồng Nai.
Hồ sơ: 1.000.000đ/hs.
Hạn 06/5/2025.
Tiền đặt trước: 20% giá khởi điểm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 101m

Vị trí bản đồ

43,41 tỷ

7.862 m²
5,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán 6 khu đất lớn công ty Alibaba mặt tiền quốc lộ 51 đất trống pháp lý rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.