Lô Đất Khu ĐGTDC Kiến Hưng - Hà Đông: 60m² C4 x Mt 5M vị trí đẹp, về xây Toà 6Tầng Vp đẹp giá tốt

Ngày đăng: 24/05/2026

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

PHÂN LÔ KHU ĐGTĐC KIẾN HƯNG - HÀ ĐÔNG - VỈA HÈ Ô TÔ ĐỖ - KHU DÂN TRÍ CAO - HẠ TẦNG PHÁT TRIỂN - CÔNG VIÊN - TRƯỜNG HỌC - CẠNH CỤM CHUNG CƯ - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT + Vị trí gần đường Hoàng Công, cạnh cụm chung cư. + Khu vực phát triển, dân trí cao, giá trị tăng từng ngày. Diện tích : 60m² x C4 x Mt 5M Giá 15 ,6 Tỷ Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch Lh e thảo :093 354 28

Xem thêm

Liên hệ:

093 354 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

260 triệu

60 m²
4,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Kiến Hưng, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TT

Thanh Thảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Lô Đất Khu ĐGTDC Kiến Hưng - Hà Đông: 60m² C4 x Mt 5M vị trí đẹp, về xây Toà 6Tầng Vp đẹp giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.