Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đô thị tại thị trấn Nam Phước, đường bê tông 5.5m, diện tích 137m2, giá 695 triệu

Ngày đăng: 14/05/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất đô thị tại thị trấn Nam Phước.
Đường bê tông hiện trạng rộng 5.5m.
Diện tích 137m2, đất ở đô thị, mặt tiền 6m.
Vị trí cách quốc lộ 1A khoảng 500m, cách trung tâm thị trấn Nam Phước 500m.
Giá bán 695 triệu, công chứng nhanh.
Liên hệ 0932112195 để xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

093 211 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 22,83m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

695 triệu

137 m²
5,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tt. Nam Phước, H. Duy Xuyên, T. Quảng Nam
SA

SÀN MUA BÁN BẤT ĐỘNG SẢN CHÍNH CHỦ- ĐÀ NẴNG-QUẢNG NAM-HỘI AN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đô thị tại thị trấn Nam Phước, đường bê tông 5.5m, diện tích 137m2, giá 695 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.