Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 2 mặt tiền ! view tt thương mại liền kề đh fpt giá chỉ 7.5 tỷ/337m2 lh 0905956613

Ngày đăng: 11/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ! VIEW TT THƯƠNG MẠI LIỀN KỀ ĐH FPT giá chỉ 7.5 TỶ/337m2 Lh 0905956613 - Vị trí: ngay mặt tiền đường tôn thát tùng và cao hồng lãnh. Góc 2 mặt tiền thoáng. - View trung Tâm thương mại. - Đường 17.5m - Hướng đông nam - Diện tich: 337m2 ngang 14m dài 20m Hàng hiếm. Nay cần tiền mới bán. Liên hệ: 0905956613 Mỹ Linh

Xem thêm

Liên hệ:

090 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,58 tỷ

337 m²
22,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
L

LINHTM.BRIGHTLAND

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 2 mặt tiền ! view tt thương mại liền kề đh fpt giá chỉ 7.5 tỷ/337m2 lh 0905956613 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.