Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán D39 khu đô thị 7B, diện tích 137,5m2 đường 7,5m. LH 0905273828

Ngày đăng: 08/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán: Lô 0x - D39 Khu đô thị 7B. - Diện tích: 137,5m2. - Hướng: Bắc. - Đường 7,5m. Vị trí: Trung tâm giữa TP Đà Nẵng và Hội An. + Cạnh khu đô thị và Đại Học FPT. + 15 phút tới trung tâm TP Đà Nẵng. + 15 phút tới Phố cổ Hội An. + 3 phút đến bãi biển Viêm Đông. Liên hệ: 0905273828

Xem thêm

Liên hệ:

090 527 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

137.5 m²
18,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
PN

Phan Đình Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán D39 khu đô thị 7B, diện tích 137,5m2 đường 7,5m. LH 0905273828 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.