Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc đối diện trung tâm thương mại gói 2, KĐT Mỹ Gia, TP Nha Trang giá đầu tư

Ngày đăng: 23/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn góc 2 mặt tiền đối diện trung tâm thương mại gói 2, KĐT Mỹ Gia giá đầu tư. Diện tích: 237m2 ngang 12m dài 20m. Đất 2 mặt tiền bám đường lớn 27m và đường 16m, đối diện trung tâm thương mại gói 2, KĐT Mỹ Gia. Giá 11 tỷ 649 triệu. LH: 0899358996

Xem thêm

Liên hệ:

089 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,65 tỷ

237 m²
49,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Đà Nẵng, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
ĐH

Đặng Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc đối diện trung tâm thương mại gói 2, KĐT Mỹ Gia, TP Nha Trang giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.