Bán đất mặt tiền Quốc lộ 14, 38,2 tỷ, 13450 m2 tại Thọ Sơn, Bù Đăng, Bình Phước

Ngày đăng: 23/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất có diện tích lên tới 13450 m2, tọa lạc tại Đường Quốc lộ 14, Xã Thọ Sơn, Đồng Nai (địa chỉ cũ: Huyện Bù Đăng, Bình Phước). Mặt tiền rộng 95m, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc xây dựng dự án. Giá bán chỉ 38,2 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Điểm nổi bật: - Diện tích lớn, thích hợp cho nhiều loại hình đầu tư. - Mặt tiền rộng, dễ dàng tiếp cận và thu hút khách hàng. - Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho các thủ tục giao dịch. Liên hệ để biết thêm chi tiết Hoàng qua số điện thoại 0906625187

Xem thêm

Liên hệ:

090 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 95m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

38,2 tỷ

13.450 m²
2,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 14, X. Thọ Sơn, H. Bù Đăng, T. Bình Phước
H

Hoàng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Quốc lộ 14, 38,2 tỷ, 13450 m2 tại Thọ Sơn, Bù Đăng, Bình Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.