Hàng độc quyền duy nhất 1 căn 1PN + view tầng đẹp

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hàng độc quyền duy nhất 1 căn 1PN. Diện tích đẹp: 59.7m² - tầng view đẹp. Giá thanh toán chuẩn chỉ: 3,35 tỷ. Thiết kế 1PN + tối ưu công năng dễ ở, dễ cho thuê. Vị trí đẹp, tầng đẹp, số lượng cực hiếm. Sản phẩm phù hợp khách mua ở, đầu tư giữ tài sản và khai thác dòng tiền lâu dài. Gọi em 0901839000 em gửi sản phẩm cụ thể.

Xem thêm

Liên hệ:

090 183 ****

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

2 PN
59.7 m²
56,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Saigonres Tower, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
MT

Mr Trọng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng độc quyền duy nhất 1 căn 1PN + view tầng đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.