Bán gấp CH 2PN, 2WC tại Beacon Tower, 5,244 tỷ, 79.8m2, p10, Vũng Tàu

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa Beacon Tower, Phường Rạch Dừa, Hồ Chí Minh - Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu cũ, căn hộ 2PN, 2WC này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sống gần biển Chí Linh. Căn hộ có diện tích 79.8m2, giá chỉ 5,244 tỷ VND, phù hợp cho các bạn trẻ yêu thích cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ được thiết kế với nội thất cơ bản, bao gồm tủ bếp, bếp từ, máy lạnh và nhiều đồ dùng khác, giúp tiết kiệm thời gian cho việc trang trí. Với hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, không gian sống luôn tràn ngập ánh sáng và gió mát. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng, mang lại sự yên tâm cho người mua. Căn hộ nằm trong một khu vực phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh + Bệnh viện đa khoa Vũng Tàu + Trường học xung quanh Giới thiệu tổng quan dự án + Tọa lạc mặt tiền đại lộ 3/2, sát biển Chí Linh - Cửa Lấp + Đầu tư bởi Sun Group + Tầng 5, căn góc, thoáng mát, yên tĩnh, dễ di chuyển + Tiện ích bao gồm sảnh đón 5 sao, hồ bơi, khu gym, spa, khu vui chơi trẻ em, bãi đậu xe và an ninh 24/7. Căn hộ này đang chờ đón những chủ nhân mới. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này qua số điện thoại 0345880123 và tên Thuý Quỳnh Blanca City.

Xem thêm

Liên hệ:

034 588 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,24 tỷ

2 PN, 2 WC
79.8 m²
65,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Saigonres Tower, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0345880123

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 2PN, 2WC tại Beacon Tower, 5,244 tỷ, 79.8m2, p10, Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.