Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Gateway Vũng Tàu 61.5m2 1PN 1WC view biển đẹp. Giá 2,8 tỷ. LH: Ms. Thuỳ 0941378787

Ngày đăng: 14/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ thiện chí gửi bán căn hộ Gateway Vũng Tàu 1PN. - Diện tích: 61.5m2 1PN 1wc ban công, phòng khách, bếp. - Cửa chính hướng Tây Bắc view Đông Nam. - Căn hộ tầng trung có view nhìn ra biển, thoáng mát rất phù hợp để an cư lâu dài, cho thuê hoặc nghĩ dưỡng. - Pháp lý: HĐMB ra sổ hồng sở hữu lâu dài. Giá bán 2,8 tỷ bao 5% ra sổ và thuê phí. Ngoài ra em còn có căn studio 49.5m2 Giá 2tỷ25. Khách hàng quan tâm tìm mua căn hộ từ 1 - 2 - 3PN vui lòng liên hệ Ms. Thuỳ 0941378787 call/zalo. Chuyên căn hộ Vũng Tàu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 137 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN, 1 WC
61.5 m²
45,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gateway Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nguyễn Thị Kim Thuỳ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Gateway Vũng Tàu 61.5m2 1PN 1WC view biển đẹp. Giá 2,8 tỷ. LH: Ms. Thuỳ 0941378787 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.