Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ DIC Phoenix, 2PN, view Đông Nam, đầy đủ nội thất, sổ hồng lâu dài

Ngày đăng: 01/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ thuộc tầng thấp view thoáng rộng nhìn về biển Chí Linh cực đẹp. Căn hộ đã đầy đủ nội thất bạn mua chỉ cần xách va li vô và ở ngay. Giá: 2.95 tỷ có bớt lộc. Diện tích: 74m2. Thiết kế gồm: 2 phòng ngủ rộng rãi, 1 WC, 1 ban công phụ. Hướng: Tây Bắc, view Đông Nam hướng biển mát mẻ, trong lành. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. Hiện trạng: Đầy đủ nội thất. - Tiện ích Nội khu: * Nằm cạnh hồ Phụng Hoàng, được thiết kế đường đi bộ và quán ăn, cà phê,... Xung quanh hồ. * Hồ bơi, siêu thị, khu vui chơi phức hợp Phoenix Park, + Ngoại khu: * Xung quanh có phòng khám Thiên An, trường mầm non ACB, mầm non Hoa Sen, sân golf Paradise, siêu thị u mart. * Gần resort Long Cung, bãi tắm Thủy Tiên; bãi tắm Chí Linh (500m), Liên hệ ngay để được đi xem và sở hữu căn hộ. Liên hệ: Ms. Huyền 0798468404 Chuyên dự án căn hộ tại TP. Vũng Tàu. Giỏ hàng hơn 100 căn hộ đang bán. Sinh sống và làm việc tại TP. Vũng Tàu. Hỗ trợ miễn phí hồ sơ vay ngân hàng (hồ sơ thế chấp ba bên), hồ sơ ra sổ, sang tên.

Xem thêm

Liên hệ:

079 846 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 1 WC
74 m²
39,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
DIC Phoenix, Đ. 3/2, P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NH

Nguyễn Thị Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ DIC Phoenix, 2PN, view Đông Nam, đầy đủ nội thất, sổ hồng lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.