Tin đăng đã hết hạn.

Tôi chính chủ bán căn 76,7m2 (2PN) chỉ 2.88tỷ tt 87%

Ngày đăng: 21/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Giá chỉ 2,88 tỷ, căn hộ 77m2 2PN - 2WC - Căn 1PN 1 tỷ 850tr và 1 căn 3PN giá 3.3 tỷ Căn hộ chuẩn 5 sao bàn giao nội thất cao cấp Cuối năm nay nhận nhà + Cách bãi sau Thuỳ Vân chỉ 100m Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0915894345. Phạm Tú

Xem thêm

Liên hệ:

091 589 ****

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
37,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vũng Tàu Pearl, P. Thi Sách, P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PT

Phạm Thanh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi chính chủ bán căn 76,7m2 (2PN) chỉ 2.88tỷ tt 87% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.