Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC tại Vũng Tàu cách biển 800m, 3,5 tỷ sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 09/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vung Tau Centre Point, tọa lạc ở đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Căn hộ có thiết kế 2PN + 2WC, với diện tích 76m2, nội thất cơ bản, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những người yêu thích sự tiện nghi. Giá bán là 3,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Căn hộ không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt mà còn mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Giới thiệu dự án: Vung Tau Centre Point là một dự án cao cấp do Tập đoàn DIC (DIC Corp) đầu tư, với tòa tháp cao 25 tầng. Dự án có tổng diện tích đất 7.482,07 m2, bao gồm 595 căn hộ, nhiều tiện ích nổi bật như hồ bơi tiêu chuẩn Olympic, trung tâm thương mại, phòng gym, yoga, nhà hàng, cafe và khu vui chơi giải trí. Đặc biệt, dự án nằm gần biển Chí Linh chỉ 2km, thuận lợi cho việc thư giãn và tận hưởng không khí biển. Các tiện ích xung quanh như cách trung tâm ngoại ngữ Kỳ Nguyên 200m, siêu thị Bách Hóa Xanh và Winmart Gateway cũng chỉ trong bán kính 2km, đảm bảo cuộc sống đầy đủ và tiện nghi cho cư dân. Liên hệ Bùi Tuấn qua số điện thoại 0829419686 để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

082 941 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
46,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vũng Tàu Centre Point (Tên cũ Chí Linh Center), P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
BT

Bùi Lê Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC tại Vũng Tàu cách biển 800m, 3,5 tỷ sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.