Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Silver Sea Tower 47 Ba Cu, 5,05 tỷ, 123,5 m2, 3PN, 3WC, Q1, Vũng Tàu, Hot!

Ngày đăng: 04/06/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC Silver Sea Tower 47 Ba Cu tọa lạc tại Đường Ba Cu, p1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu. Với diện tích 123,5m2, căn hộ này có 3PN, 3WC, thiết kế hiện đại và phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông, ban công Đông, mang lại không gian sống thoải mái và dễ chịu. Giá chỉ 5,05 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đáng để xem xét cho cuộc sống mới. Căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là phong cách sống đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi. + Pháp lý đầy đủ + Phong thủy tốt Cách trường THCS Vũng Tàu khoảng 2km, gần các công viên như Tam Giác, Trưng Trắc. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Phạm Hữu Minh 0932648158

Xem thêm

Liên hệ:

093 264 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

3 PN, 3 WC
123.5 m²
40,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Silver Sea Tower 47 Bacu (tên cũ Silver Sea Tower), Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PK

Phạm Hữu Khải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Silver Sea Tower 47 Ba Cu, 5,05 tỷ, 123,5 m2, 3PN, 3WC, Q1, Vũng Tàu, Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.