Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc Goldsea view biển 101m2, 3PN, 2WC giá 4,4 tỷ. Call 0989116432 mr Hà

Ngày đăng: 09/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn góc Goldsea ban công Đông Nam view biển tuyệt đẹp, căn hộ vị trí đẹp nhất toà nhà với 2 ban công nhìn ra đường Hoàng Hoa Thám và nhìn biển Bãi Sau...
Hiện trạng nhà đã có nội thất, vị trí toà nhà đi bộ ra biển Bãi Sau chỉ 5' thích hợp vừa ở vừa nghỉ dưỡng...
Dt: 101m2, 3PN, 2WC.
Pháp lý: HĐMB sau này ra sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.
Giá bán: 4,4 tỷ bao 100% thuế phí!
Liên hệ: 0989116432 mr Hà xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 911 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
43,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vũng Tàu Gold Sea, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. 2, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NH

Nguyễn Anh Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc Goldsea view biển 101m2, 3PN, 2WC giá 4,4 tỷ. Call 0989116432 mr Hà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.