Chính chủ bán căn góc tầng trung đẹp nhất dự án Trust City 2pn, 2vs

Ngày đăng: 24/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Tôi là chính chủ, cần bán chung cư Trust City 61.5 m2 thông thủy, căn góc đẹp nhất dự án, hướng Đông Nam mát mẻ, các phòng đều tràn ngập ánh sáng, ban công view xem pháo hoa sang Ocean Park. - Nhà đã có sổ đỏ, nội thất cơ bản CĐT. - Hàng xóm Ecopark, Ocean Park 2. - Các trường xung quanh: Trường PT liên cấp Đoàn Thị Điểm, Trường Edison Schools Ecopark, THPT Văn Giang. - Bệnh viện: Đa khoa quốc tế Phúc Lâm, Đa khoa Văn Giang. - Liên hệ chính chủ: 0916568595

Xem thêm

Liên hệ:

091 656 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2 PN, 2 WC
61.5 m²
53,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Trust City, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LC

Lê Chi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc tầng trung đẹp nhất dự án Trust City 2pn, 2vs - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.