Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn 1 ngủ cộng đẹp nhất Tòa C2 - Trục 18 - tầng trung - View Bể bơi

Ngày đăng: 13/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giới thiệu tới anh chị căn 1 ngủ cộng Toà C2 - Tòa Đẹp nhất trong 9 tòa. - Căn 1PN+ Nội khu, mặt Đông Bắc ( View siêu đẹp , công viên , bắn pháo hoa ở GRW ) - Mã căn: C2-1x-18 - Diện tích: 45.6m Giá bán: - Giá TTS: 2.87 tỷ ( - Giá vay: 3.3 tỷ - Vốn tự có nhà mình cần chuẩn bị vốn tự có 660 triệu ạ , ngân hàng sẽ hỗ trợ 70% với lãi suất 0%và Ân hạn nợ gốc trong 24 tháng ( sau nhận nhà 3 tháng ) - Chiếu khấu thêm 30 triệu vào giá bán. Ngoài ra em còn rất nhiều các căn hộ khác ạ - 2 ngủ góc đẹp Giá Full 4.141 tỷ - View Bể bơi - Hướng Đông Nam- Tây Nam - 3 ngủ Góc đẹp Giá Full 6.690 tỷ - View Bể bơi - Hướng Đông Bắc - Đông Nam Anh chị cần hỗ trợ thêm về căn hộ anh chị Liên hệ e. Lâm 0386883555zalo) Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

038 688 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,87 tỷ

45.6 m²
62,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
SL

Sơn Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn 1 ngủ cộng đẹp nhất Tòa C2 - Trục 18 - tầng trung - View Bể bơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.