Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC, 78m2 tại Aqua Bay Sky Residences, 4,1 tỷ, Văn Giang, Hưng Yên

Ngày đăng: 24/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Aqua Bay Sky Residences nằm ở trung tâm phân khu Aquabay, thuộc cửa ngõ phía Nam Khu đô thị Ecopark, chỉ cách cầu Bắc Hưng Hải 2,5km, gần mặt hồ và khu bãi biển nhân tạo. Căn hộ được thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ + 2WC + bếp, diện tích 78m2, giá bán 4,1 tỷ VND. Nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, và nhiều tiện nghi khác. Căn hộ này không chỉ có phong thủy tốt mà còn mang đến một lối sống tiện nghi và thoải mái cho cư dân. --- Khu vực xung quanh. - Gần công viên hồ Thiên Nga. - Bệnh viện Đa khoa Văn Giang, Bệnh viện Thú y Quận, Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Alina. - Trường THCS Chu Mạnh Trinh, Trường THPT Văn Giang, Trường Đại học Anh Quốc Việt Nam. --- Thông tin dự án. - Vị trí: Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên. - Nhà đầu tư: Công ty CP Đầu tư và Phát triển Đô thị Việt Hưng. - Tiện ích: An ninh 24/24, bể bơi, gym, sauna, siêu thị tiện ích, chợ ướt, phòng khám y tế Eco Clinics, xe bus, 2 trường mầm non quốc tế, gần sân golf EPGA, khu công viên ven hồ Marina Waterfront Park, khu thể thao Ecopark Sports Arena, trường liên cấp quốc tế. - Thiết kế: 7 tòa chung cư cao cấp với nhiều loại diện tích căn hộ khác nhau. Liên hệ để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

077 635 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
52,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
CS

Cù Văn Sỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC, 78m2 tại Aqua Bay Sky Residences, 4,1 tỷ, Văn Giang, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.