Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn 2pn giá chỉ từ 3,4 tỷ tại masteri trinity square - cơ hội an cư không thể bỏ lỡ !

Ngày đăng: 30/05/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

* Anh chị đang tìm kiếm căn hộ 2 phòng ngủ vừa đẹp, vừa tiện nghi lại có mức giá hợp lý giữa trung tâm đại đô thị sôi động nhất tại Ocean City. ( Liên hệ em Khanh: 0975869885 - Căn hộ nằm ở trục số 15A tại tòa C3L1 (Southern Square) Masteri Trinity Square chính là lựa chọn lý tưởng cho anh chị và gia đình. - Diện tích thông thủy là 58m², thiết kế tối ưu công năng sử dụng, và sở hữu không gian sống hiện đại - Căn hộ này hiện đang có giá chỉ từ 3,4 tỷ, mức giá mềm nhất thị trường hiện nay. - Khách hàng chỉ cần chuẩn bị vốn tự có 20% (từ 790 triệu) là có thể ký ngay HĐMB và sở hữu căn hộ này rồi. * Chính sách tài chính cực kỳ ưu đãi: ( Liên hệ em Khanh: 0975869885 - Hỗ trợ vay lên đến 70% GTCH và được ân hạn lãi suất 0% đến tháng 6/2027 - Miễn phí dịch vụ quản lý tới 12 tháng, giúp anh chị hoàn toàn yên tâm trong thời gian chuẩn bị tài chính. - Căn hộ sở hữu tầm nhìn hướng bể bơi, công viên nội khu, và đặc biệt có thể ngắm pháo hoa Grand World mỗi cuối tuần một trải nghiệm sống đắt giá giữa lòng thành phố mới. * Dự kiến bàn giao nhà vào Quý 1/2027, với 4 phương án thanh toán linh hoạt, Masteri Trinity Square không chỉ là nơi để an cư mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời bền vững. * Đây là căn hiếm tại dự án, chưa từng có trước đây cơ hội sở hữu đang nằm trong tay anh chị! * Liên hệ ngay với Khanh qua số 0975869885 để được tư vấn và nhận bảng giá chi tiết nhất. + Số lượng có hạn đừng bỏ lỡ cơ hội an cư đẳng cấp với chi phí hợp lý này!

Xem thêm

Liên hệ:

097 586 ****

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
58,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TV

Tuấnkhanh Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn 2pn giá chỉ từ 3,4 tỷ tại masteri trinity square - cơ hội an cư không thể bỏ lỡ ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.