Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC kính cong 112,7m2 tại Masteri Trinity Square, 6,646 tỷ, Văn Giang, Hưng Yên

Ngày đăng: 22/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Masteri Trinity Square, Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 112,7m2 với thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. - Căn hộ có 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. - Nội thất cơ bản, dễ dàng trang trí theo phong cách riêng. - Hướng cửa chính Đông Bắc và hướng ban công Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên. Khu vực xung quanh Căn hộ nằm gần các công viên Ocean Park 2, công viên tạo sóng, công viên vịnh bốn mùa, mang đến không gian xanh mát và tiện ích giải trí cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Vũ Thị Thu Huyền 0908091223

Xem thêm

Liên hệ:

090 809 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,65 tỷ

3 PN, 2 WC
112.7 m²
59,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VH

Vu Thi Thu Huyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC kính cong 112,7m2 tại Masteri Trinity Square, 6,646 tỷ, Văn Giang, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.