Tin đăng đã hết hạn.

BÁN NHANH căn góc, tầng trung, 3PN3VS Aqua Bay-Ecopark, giá 8 tỷ bao phí, diện tích 164m2

Ngày đăng: 17/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9

- Tòa sky tầng trung
- Thiết kế: 3PN-3WC
- Diện tích thông thủy: 164m2 ( có ban công rộng)
- Hướng ban Tây Nam
- Hướng nhà Đông
- View hồ, Edison
- Giá: 8 tỷ bao phí
+ Tiện ích: Trường học, bênh viện, siêu thị, khu ăn uống, cafe, Hồ Thiên Nga, sân golf.....

Xem thêm

Liên hệ:

094 113 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 3 WC
164 m²
48,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NG

Nguyễn Trường Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN NHANH căn góc, tầng trung, 3PN3VS Aqua Bay-Ecopark, giá 8 tỷ bao phí, diện tích 164m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.