Tin đăng đã hết hạn.

Tuyệt tác căn hộ The Light Phú Yên - Ngắm sông Ba, biển cả, núi Nhạn, giá chỉ 1.92 tỷ

Ngày đăng: 10/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chào mừng đến với căn hộ The Light Phú Yên, nơi hội tụ những giá trị sống đích thực với tầm nhìn triệu đô!

Tọa lạc tại vị trí trung tâm thành phố Tuy Hòa, căn hộ có diện tích 52m². Nội thất gỗ ké nguyên khối cao cấp, sang trọng và bền đẹp.

Điểm nhấn đặc biệt của căn hộ là tầm nhìn "có một không hai", bao quát trọn vẹn vẻ đẹp của:
- Sông Ba thơ mộng.
- Cửa biển mát lành.
- Núi Nhạn hùng vĩ.
- Thành phố Tuy Hòa rực rỡ về đêm.

Căn hộ nằm ở tầng đẹp, thoáng mát, phong thủy vượng khí. Nội thất thiết kế tinh tế, tỉ mỉ đến từng chi tiết. Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.

Giá bán chỉ 1 tỷ 920 triệu đồng. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn hộ đầy đủ tiện nghi ở vị trí trung tâm thành phố.

Liên hệ ngay 0868 199 766 để được tư vấn và xem căn hộ trực tiếp!
Xem thêm

Liên hệ:

086 819 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần mặt hồ, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

1,92 tỷ

2 PN
52 m²
36,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng, Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Hưng Đạo, P. 4, Tp. Tuy Hòa, T. Phú Yên
HD

Huỳnh Quốc Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tuyệt tác căn hộ The Light Phú Yên - Ngắm sông Ba, biển cả, núi Nhạn, giá chỉ 1.92 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.